SMARTHOME เครื่องซักผ้ามินิ 2 ถัง 5.5 กิโลกรัม รุ่น SM-WM2200 | AllOnline
ช้อป All Online ผ่าน 7App
โปรเด็ด สินค้าโดนใจ ห้างใกล้บ้าน
โหลดฟรี
Special Coupon (24 Apr - 23 May 26)
SMARTHOME เครื่องซักผ้ามินิ 2 ถัง 5.5 กิโลกรัม รุ่น SM-WM2200
รหัสสินค้า  436052010
true
true
false
รหัสสินค้า 436052010
คุ้มกว่า
รับ ALL POINT ทุกการช้อป
  • เครื่องซักผ้าฝาบน ถังคู่กึ่งอัตโนมัติ ซักและปั่นหมาดในเครื่องเดียว
  • ตัวเครื่องฝาบน ใส่ผ้าได้ง่ายและสะดวกสบาย
  • ซักผ้าสะอาด เร็วทันใจ วัสดุทนทาน แข็งแรง
  • สินค้านี้ไม่ร่วมโปรโมชันโค้ดส่งฟรีถึงบ้าน
30%
รวมยอดของ
มีสินค้าในสต๊อก
สินค้านี้จำกัดจำนวนในการสั่งซื้อ
โค้ด
เก็บโค้ด
ลด 50.-
การจัดส่ง
ฟรี
จัดส่งตามที่อยู่ รับสินค้าภายใน 2 - 5 วันทำการ หลังชำระเงิน
ตรวจสอบพื้นที่จัดส่ง สินค้าจำกัดพื้นที่การส่ง คลิกตรวจสอบพื้นที่การจัดส่งสินค้า
สินค้าใกล้เคียง
ขนาดสินค้ารวมบรรจุภัณฑ์ (ก x ย x ส) 57 x 37.5 x 64 ซม.
น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ 11 กก.
แบรนด์ : SMARTHOME
รุ่น : SM-WM2200
ขนาด : (กxยxส) 54x24x57ซม.
น้ำหนัก 10 ก.ก
การรับประกัน : 3 ปี
รายละเอียดสินค้า
SMARTHOME เครื่องซักผ้ามินิ 2 ถัง รุ่น SM-WM2200
เครื่องซักผ้าถังคู่กึ่งอัตโนมัติ ความจุ 5.5 กิโลกรัม ใช้งานง่าย ช่วยซักผ้าสะอาด เร็วทันใจ
คุณสมบัติ
- ทำความสะอาดเสื้อผ้าได้อย่างเต็มประสิทธิภาพ
- ตัวเครื่องฝาบน ใส่ผ้าได้ง่ายและสะดวกสบาย
- สามารถซักและปั่นหมาดในเวลาเดียวกัน
- ดีไซน์สวยงามทันสมัย ใช้งานง่ายทุกครัวเรือน
- ไม่ต้องติดตั้งหรือเดินสายไฟใหม่ เพียงเสียบปลั๊กก็พร้อมใช้งานทันที
- มอเตอร์ทำงานเสียงเบา ไม่รบกวนผู้อยู่อาศัยในบ้าน
- ตัวถังผลิตจากพลาสติกคุณภาพดี แข็งแรงทนทานและไม่ต้องกังวลเรื่องสนิม
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อสินค้า เครื่องซักผ้าถังคู่กึ่งอัตโนมัติ
รหัสสินค้า SM-WM2200
แรงดันไฟฟ้า 220V~ 50Hz
กำลังไฟฟ้า 220W
ความจุกังซัก 5.5 กก.
ความจุถังปัน 2.0 กก.
การกันน้ำ IPX4
สีของสินค้า สีดำและสีน้ำเงิน
ขนาดสินค้า 540x345x600 mm.